3 Ṣebí jamba a máa bá àwọn alaiṣododo,àjálù a sì máa dé bá àwọn oníṣẹ́-ẹ̀ṣẹ̀.
4 Ṣebí Ọlọrun mọ ọ̀nà mi,ó sì mọ ìrìn mi.
5 Bí mo bá rìn ní ọ̀nà aiṣododo,tí mo sì yára láti sọ̀rọ̀ ẹ̀tàn,
6 (kí Ọlọrun gbé mi ka orí ìwọ̀n tòótọ́,yóo sì rí i pé olóòótọ́ ni mí!)
7 Bí mo bá ti yí ẹsẹ̀ kúrò ní ọ̀nà tààrà,tí mò ń ṣe ojúkòkòrò,tí ọwọ́ mi kò sì mọ́,
8 jẹ́ kí ẹlòmíràn kórè oko mi,kí o sì fa ohun ọ̀gbìn mi tu.
9 “Bí ọkàn mi bá fà sí obinrin olobinrin,tabi kí n máa pẹ́ kọ̀rọ̀ lẹ́nu ọ̀nà aládùúgbò mi;